MÃI NHỚ VỀ 9A
MÃI NHỚ VỀ 9A
MÃI NHỚ VỀ 9A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

MÃI NHỚ VỀ 9A

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

vãn mãi...............9a

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ntqt

vãn mãi...............9a Empty
Bài gửiTiêu đề: vãn mãi...............9a   vãn mãi...............9a I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 8:36 am

Để quên đi một cái tên...thật là ko đơn giản...có thể bạn chỉ cần mộy tháng,1 tuần,1 ngày hay thậm chí là một giờ là đã có thể quên dược.thế nhưng đẻ xoá đi hình bóng của một ai đó-người ta thật sự ko dễ dàng j...Để có thể quên đi một tâm hồn ,một tính cách...và...những kỉ niệm đã qua đi...và mãi mãi....mãi mãi...hằn lên trái tim bạn một nỗi dau,một vết thương ko bao giờ lành lặn...Nếu nó được cjữa trị bởi bàn tay một bác sĩ giỏi thì cùng lắmchỉ làm đẹp vẻ bề ngoài...NÓ sẽ lại nhức nhối...mỗi khi bị chạm vào và mãi mãi...theo bạn suốt cả cuọc đời...!!!Đó là nỗi đau nhưng ko đơn thuần là chính bản thân nó.nó đè nặng lên trái tim bé nhỏ...uất nghẹn...để rồi một ngay trời ko mưa nhưng sao dôi mi bạn ướt đãm,mặn chát...
nhưng diều dó phải chăng là tâm trạng của những người sắp phải chia xa như tôi và các bạn!!!!!!!!!!!!!!!!hi vọng thời gian trôi chậm lại đẻ chúng ta dược gần nhau lâu hơn
để có thêm nhiều kỉ niêm
để ko phải giận nhau bằng những điều ko đâu
để có thể chuộc lai nhưng lỗi lầm
để "mẹ xuyến" ko phải giận lớp lâu như thế
và đẻ lớp 9a vẫn mãi là ...lớp 9a lol!
Dương cầm khóc

Dương cầm khóc

vãn mãi...............9a Empty
Bài gửiTiêu đề: h   vãn mãi...............9a I_icon_minitimeSun Apr 26, 2009 8:51 am

oa oa hay góa
đúng tâm trạng của tôi của bạn

vãn mãi...............9a
Trang 1 trong tổng số 1 trang